Jump to content

Ọkọ̀ Akérò lórí ilẹ̀

Lát'ọwọ́ Wikipedia, ìwé ìmọ̀ ọ̀fẹ́
(Àtúnjúwe láti Ọkọ̀ Akérò)
Ọkọ̀ Akérò lórí ilẹ̀

Ọkọ̀ Akérò jẹ́ Ọkọ̀ ọkan lára àwọn tí àwọn ènìyàn máa ń wọ̀ lọ sí ibikíbi tí wọ́n bá lọ. Àwọn ènìyàn nífẹ̀ẹ́ sí kọ́ ma wọ Ọkọ̀ Akérò gan-an. Bẹ́ẹ̀ náà sì ni àwọn ènìyàn máa ń rà á láti fi ma kó èrò. Àwọn owó tí wọ́n bá rí níbi yìí ni wọ́n máa ń fí bọ́ àwọn ẹbí wọn nílé.[1] [2]

Àwọn Ìtọ́kasí

[àtúnṣe | àtúnṣe àmìọ̀rọ̀]
  1. "BU. - Meaning & Definition for UK English". Lexico Dictionaries. Archived from the original on 2022-05-21. Retrieved 2022-05-21.  Text "English" ignored (help)
  2. "Bus". Wikipedia. 2001-09-07. Retrieved 2022-05-21.