Olukorede Yishau

Lát'ọwọ́ Wikipedia, ìwé ìmọ̀ ọ̀fẹ́
Olukorede Yishau
Ọjọ́ìbí27 Oṣù Kẹfà 1978 (1978-06-27) (ọmọ ọdún 45)
Somolu, Lagos, Lagos State
Orílẹ̀-èdèNigerian
Iléẹ̀kọ́ gígaAmbrose Alli University
Iṣẹ́Journalist
Author
Editor
Ìgbà iṣẹ́2006–present
Notable work

Olukorede S. Yishau jẹ́ òǹkọ̀wé àti akọ̀ròyìn ọmọ orílẹ̀èdè Nàìjíríà . Ó ti ṣe atokọ pípẹ́ fún ẹ̀bùn 2021 Nà̀ij̀iríà fún Litiréṣọ̀ .

Ìbẹ̀rẹ̀ pẹ̀pẹ̀ ayé re àti iṣẹ́[àtúnṣe | àtúnṣe àmìọ̀rọ̀]

A bí Yishau ni Ṣomolu, ní ̀ipínlẹ̀ Èkó . Ó kẹ́kọ̀ọ́ nípa ìbánisọ̀rọ̀ púpọ̀ ní Ambrose Alli University, Ekpoma . Ó ti ṣiṣẹ́ bí oníṣẹ́ ìròyìn ní Orísun, Sọ Ìwé ìròhìn àti pé ó jẹ́ Olóòtú Alábàáṣepọ̀ lọ́wọ́lọ́wọ́ ní Ìwé ìròhìn Nation .

Ìwé àkosílẹ̀[àtúnṣe | àtúnṣe àmìọ̀rọ̀]

Àwọn ìtọ́kasí[àtúnṣe | àtúnṣe àmìọ̀rọ̀]

  1. Empty citation (help)