Wikipedia:Àwọn oníṣe Wikipedia

Lát'ọwọ́ Wikipedia, ìwé ìmọ̀ ọ̀fẹ́
Jump to navigation Jump to search

Àwọn oníṣe Wikipedia ni àwọn oníṣe tí wọ́n únṣàfikún sí Wikipedia.

Àwọn oníṣe Wikipedia ní ẹ̀tọ́:

  • Láti kọ sínú gbogbo àwọn ojúewé
  • Láti dá àwọn ojúewé tuntun
  • Láti tókasí àwọn ojúewé tí wọn únfẹ́ ìparẹ́
  • Láti pa gbogbo àwọn àkóónú àwọn ojúewé rẹ́

Àwọn oníṣe Wikipedia ajẹ́fífilórúkọsílẹ̀ ní ẹ̀tọ́:

  • Láti kọ sínú àwọn ojúewé títìpa díẹ̀
  • Láti ní ojúewé fún ara wọn àti àwọn ìfọ̀rọ̀wérọ̀ wọn. Ẹ wo inú Wikipedia:Ojúewé oníṣe fún kíni àwọn ohun tí wọ́n jẹ́ gbígbàláyè àti àwọn ohun tí kò jẹ́ gbígbàláyé níbẹ̀ (àwọn ojúewé yìí náà le jẹ́ títúnṣe lọ́wọ́ àwọn ẹlòmíràn).

Àwọn ẹ̀tọ́ pàtàkì bi títìpa àwọn ojúewé àti dídínà àwọn oníṣe jẹ́ ti àwọn olùmójútò.

Àwọn ẹ̀ka[àtúnṣe àmìọ̀rọ̀]