Ẹ̀ka:Àwọn ìlú àti abúlé ní Nàìjíríà

![]() |
Wikimedia Commons ní àwọn amóunmáwòrán bíbátan mọ́: Àwọn ìlú àti abúlé ní Nàìjíríà |
Àwọn ẹ̀ka abẹ́
Ẹ̀ka yìí ní àwọn ẹ̀kà abẹ́ 9 ìsàlẹ̀ wọ̀nyí, nínú àpapọ̀ 9.
E
- Àwọn ìlú àti abúlé ní Ìpínlẹ̀ Èkìtì (olófo)
- Àwọn ìlú àti abúlé ní Ìpínlẹ̀ Èkó (Oj. 3)
K
- Àwọn ìlú àti abúlé ní Ìpínlẹ̀ Kogí (Oj. 1)
O
- Àwọn ìlú àti abúlé ní Ìpínlẹ̀ Ògùn (Oj. 2)
- Àwọn ìlú àti abúlé ní Ìpínlẹ̀ Òndó (Oj. 1)
S
Á
- Àwọn ìlú àti abúlé ní Ìpínlẹ̀ Ábíá (Oj. 2)
Àwọn ojúewé nínú ẹ̀ka "Àwọn ìlú àti abúlé ní Nàìjíríà"
Àwọn ojúewé 106 yìí lówà nínú èka yìí, nínú àpapọ̀ 106.